| หน้าที่ | การเจียรใบมีดโปรไฟล์ |
|---|---|
| ความยาวสูงสุด | 30-300มม |
| มุมบรรเทาด้านข้าง | -6°~6° |
| ความเร็วของล้อเจียร | 3.5~20S/เคล็ดลับ |
| ความเร็วในการเจียรล้อ | 1,000`4000รอบต่อนาที |
| หน้าที่ | การเจียรข้างด้วยเลื่อยสายพาน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 20~210มม. |
| ความหนา | 0.5-5มม |
| ตะขอมุม | 0°~7° |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 1~15มม |
| ความกว้างของล้อเจียร | 10-20มม |
|---|---|
| ความเร็วของล้อเจียร | 3000-4500rpm |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400-2800rpm |
| ความเร็วในการบด | 0.5-3 เมตร/วินาที |
| ขนาด | 1200*1200*1600มม |
|---|---|
| แรงดันมอเตอร์หินเจียร | 220V/380V |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 150-200มม |
| กำลังมอเตอร์หินเจียร | 1.5-2.2กิโลวัตต์ |
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400-2800rpm |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~405มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | ใบเลื่อยโลหะเย็น |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 500~2000มม |
| ความหนา | 1~15มม |
| ตะขอมุม | -30°~30° |
| มุมเอียง | -20°~20° |
| หน้าที่ | ใบเลื่อยเย็นโลหะเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-800MM |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| ตะขอมุม | -5°~30° |
| ศูนย์กลาง | -5°~5° |