| หน้าที่ | การเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 100-500มม |
| อัตโนมัติระดับ | cnc |
| ตะขอมุม | -5°~30° |
| ช่วงมุมศูนย์กลาง | -5°~5° |
| ชื่อ | เครื่องเจียรใบเลื่อยซีเอ็นซี |
|---|---|
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนชิ้นงาน | 1400rpm |
| กำลังมอเตอร์หินเจียรเอียง | 0.75KW |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 200มม |
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนหินเจียร | 1400rpm |
| แรงดันมอเตอร์หินเจียร | 220V/380V |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์หินเจียร | 1.5-2.2กิโลวัตต์ |
| ขนาด | 1200*1200*1600มม |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ชื่อ | เครื่องลับคมใบเลื่อย CNC |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 150-200มม |
| ความเร็วในการบด | 0.5-3 เมตร/วินาที |
| ชื่อ | เครื่องลับคมใบเลื่อย CNC |
| กว้างของใบ | 100-505มม |
| หน้าที่ | เครื่องขัดใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 100~350มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| ขนาด | 2850*1080*1800 มม. (ยาว * สูง * สูง) |
| น้ําหนัก | 1600กก |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | ใบเลื่อยเย็นโลหะเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 600~2500มม |
| ความหนา | 1~15มม |
| ตะขอมุม | -5°~28° |
| ศูนย์กลาง | -5°~5° |
| หน้าที่ | การบดมุมใบหน้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-800MM |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| ตะขอมุม | 0°~25° |
| มุมบน | 8°~25° |