| กว้าง | 105-650มม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 200มม |
| ความเร็วมอเตอร์เอียงล้อเจียร | 1400rpm |
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400rpm |
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนชิ้นงาน | 1400rpm |
| ชื่อ | เครื่องเจียรใบเลื่อยซีเอ็นซี |
|---|---|
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนชิ้นงาน | 1400rpm |
| กำลังมอเตอร์หินเจียรเอียง | 0.75KW |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 200มม |
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนหินเจียร | 1400rpm |
| ความเร็วในการป้อนล้อเจียร | 0-3 ม./นาที |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 200มม |
| มุมเอียงของล้อเจียร | ±20° |
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนชิ้นงาน | 1400rpm |
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400rpm |
| แรงดันมอเตอร์หินเจียร | 220V/380V |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์หินเจียร | 1.5-2.2กิโลวัตต์ |
| ขนาด | 1200*1200*1600มม |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ชื่อ | เครื่องลับคมใบเลื่อย CNC |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 150-200มม |
| ความเร็วในการบด | 0.5-3 เมตร/วินาที |
| ชื่อ | เครื่องลับคมใบเลื่อย CNC |
| กว้างของใบ | 100-505มม |
| หน้าที่ | เครื่องขัดใบเลื่อย |
|---|---|
| ความยาวสูงสุด | 30-300มม |
| มุมบรรเทาด้านข้าง | -6°~6° |
| ความเร็วของล้อเจียร | 3.5~20S/เคล็ดลับ |
| ความเร็วในการเจียรล้อ | 1,000`4000รอบต่อนาที |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |
| หน้าที่ | เครื่องพ่นทรายใบเลื่อย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 105~505มม |
| ความหนา | 1-5 มม |
| เคล็ดลับช่วงความยาว | 2~20มม |
| ขว้าง | 2~65มม |