| หน้าที่ | ใบเลื่อยเย็นโลหะเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 600~2500มม |
| ความหนา | 1~15มม |
| ตะขอมุม | -5°~28° |
| ศูนย์กลาง | -5°~5° |
| หน้าที่ | ใบเลื่อยเย็นโลหะเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 600~2500มม |
| ความหนา | 1~15มม |
| ตะขอมุม | -5°~28° |
| ศูนย์กลาง | -5°~5° |
| หน้าที่ | ใบเลื่อยโลหะเย็น |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 500~2500มม |
| ความหนา | 1~15มม |
| ตะขอมุม | -30°~30° |
| มุมเอียง | -20°~20° |
| หน้าที่ | การเจียรมุมด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-405 มม |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| มุมบน | 8°~17° |
| มุมเอียง | -45°~45° |
| หน้าที่ | การเจียรมุมด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-405 มม |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| มุมบน | 8°~17° |
| มุมเอียง | -45°~45° |
| หน้าที่ | การเจียรมุมด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-405 มม |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| มุมบน | 8°~17° |
| มุมเอียง | -45°~45° |
| หน้าที่ | การบดมุมใบหน้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-800MM |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| ตะขอมุม | 0°~25° |
| มุมบน | 8°~25° |
| หน้าที่ | การเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-800MM |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| ตะขอมุม | -5°~30° |
| ศูนย์กลาง | -5°~5° |
| ประเภทหินเจียร | ล้อเจียรเพชร |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์หินเจียร | 0.75KW |
| ขนาดล้อเจียร | 100-200มม |
| ความแข็งของล้อเจียร | HRA90-HRA92 |
| โวลเตชั่น | 220V |
| ความเร็วในการป้อนชิ้นงาน | 0-3 ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400rpm |
| ความเร็วมอเตอร์เอียงล้อเจียร | 1400rpm |
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนชิ้นงาน | 1400rpm |
| ความเร็วของล้อเจียร | 2800rpm |