| หน้าที่ | การเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-800MM |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| ตะขอมุม | -5°~30° |
| ศูนย์กลาง | -5°~5° |
| หน้าที่ | ใบเลื่อยเย็นโลหะเจียรสองด้าน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 500~1500มม |
| ความหนา | 1~15มม |
| ตะขอมุม | -5°~28° |
| ศูนย์กลาง | -5°~5° |
| ความเร็วในการป้อนชิ้นงาน | 0-3 ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400rpm |
| ความเร็วมอเตอร์เอียงล้อเจียร | 1400rpm |
| ความเร็วมอเตอร์ป้อนชิ้นงาน | 1400rpm |
| ความเร็วของล้อเจียร | 2800rpm |
| กำลังมอเตอร์หินเจียร | 2.2KW |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 200มม |
| ความเร็วในการป้อนล้อเจียร | 0-3 ม./นาที |
| ความเร็วของล้อเจียร | 2800rpm |
| กำลังมอเตอร์ป้อนหินเจียร | 0.75KW |
| ความกว้างของล้อเจียร | 10-20มม |
|---|---|
| ความเร็วของล้อเจียร | 3000-4500rpm |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400-2800rpm |
| ความเร็วในการบด | 0.5-3 เมตร/วินาที |
| ขนาด | 1200*1200*1600มม |
|---|---|
| แรงดันมอเตอร์หินเจียร | 220V/380V |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อเจียร | 150-200มม |
| กำลังมอเตอร์หินเจียร | 1.5-2.2กิโลวัตต์ |
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400-2800rpm |
| ความเร็วของล้อเจียร | 3000-4500rpm |
|---|---|
| ความเร็วมอเตอร์ของล้อเจียร | 1400-2800rpm |
| ความหนาของใบมีด | 1-5 มม |
| ระบบเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| ขนาด | 1200*1200*1600มม |
| หน้าที่ | การเจียรใบมีดโปรไฟล์ |
|---|---|
| ความยาวสูงสุด | 30-300มม |
| มุมบรรเทาด้านข้าง | -6°~6° |
| ความเร็วของล้อเจียร | 3.5~20S/เคล็ดลับ |
| ความเร็วในการเจียรล้อ | 1,000`4000รอบต่อนาที |
| หน้าที่ | การเจียรมุมด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 120-405 มม |
| ความหนา | 0.5-10มม |
| มุมบน | 8°~17° |
| มุมเอียง | -45°~45° |
| หน้าที่ | การเจียร TCT ด้านบน/ด้านข้าง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 110~300มม. |
| ความหนา | 0.5-5มม |
| มุมบน | 8°~25° |
| มุมด้านข้าง | -5°~5° |